Alvotech selur hlutabréf fyrir 19,5 milljarða króna í lokuðu útboði til fagfjárfesta

Líftæknifélagið Alvotech, fyrsta íslenska félagið sem tekið var til viðskipta á markaði í Bandaríkjunum og Íslandi, hefur lokið sölu hlutabréfa í félaginu í lokuðu útboði fyrir um 19,5 milljarða króna eða sem samsvarar um 137 milljónum Bandaríkjadala. Hlutabréfin voru seld til breiðs hóps innlendra fagfjárfesta og voru íslenskir lífeyrissjóðir þar á meðal.

BBA//Fjeldco veitti Alvotech lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við útboðið og óskar stjórnendum og starfsmönnum félagsins innilega til hamingju með áfangann.

Líftæknifélagið Alvotech, fyrsta íslenska félagið sem tekið var til viðskipta á markaði í Bandaríkjunum og Íslandi, hefur lokið sölu hlutabréfa í félaginu í lokuðu útboði fyrir um 19,5 milljarða króna eða sem samsvarar um 137 milljónum Bandaríkjadala. Hlutabréfin voru seld til breiðs hóps innlendra fagfjárfesta og voru íslenskir lífeyrissjóðir þar á meðal.

BBA//Fjeldco veitti Alvotech lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við útboðið og óskar stjórnendum og starfsmönnum félagsins innilega til hamingju með áfangann.

Líftæknifélagið Alvotech, fyrsta íslenska félagið sem tekið var til viðskipta á markaði í Bandaríkjunum og Íslandi, hefur lokið sölu hlutabréfa í félaginu í lokuðu útboði fyrir um 19,5 milljarða króna eða sem samsvarar um 137 milljónum Bandaríkjadala. Hlutabréfin voru seld til breiðs hóps innlendra fagfjárfesta og voru íslenskir lífeyrissjóðir þar á meðal.

BBA//Fjeldco veitti Alvotech lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við útboðið og óskar stjórnendum og starfsmönnum félagsins innilega til hamingju með áfangann.

IS

EN