BBA//Fjeldco var lögfræðilegur ráðgjafi bandaríska tæknifjárfestingarsjóðsins Diversis Capital

BBA//Fjeldco var lögfræðilegur ráðgjafi bandaríska tæknifjárfestingarsjóðsins Diversis Capital við kaup félagsins á 40% hlut Origo í hugbúnaðarfyrirtækinu Tempo fyrir 195 milljónir dollara. Diversis keypti meirihluta í Tempo af Origo á árinu 2018 en þá var BBA//Fjeldco einnig ráðgjafi Diversis. Verðmæti Tempo hefur aukist gríðarlega eftir kaup Diversis á meirihluta í félaginu, en við kaupin á árinu 2018 var Tempo verðmetið á 62,5milljónir dollara. Vegferð Tempo ber gott vitni um þau verðmæti sem íslenskt hugvit getur skapað í hugbúnaðargeiranum.

 

BBA//Fjeldco óskar kaupendum, seljendum og starfsmönnum Tempo til hamingju með viðskiptin. Þá þakkar BBA//Fjeldco fyrirtækjaráðgjöf Kviku banka fyrir gott samstarf við kaupin.

BBA//Fjeldco var lögfræðilegur ráðgjafi bandaríska tæknifjárfestingarsjóðsins Diversis Capital við kaup félagsins á 40% hlut Origo í hugbúnaðarfyrirtækinu Tempo fyrir 195 milljónir dollara. Diversis keypti meirihluta í Tempo af Origo á árinu 2018 en þá var BBA//Fjeldco einnig ráðgjafi Diversis. Verðmæti Tempo hefur aukist gríðarlega eftir kaup Diversis á meirihluta í félaginu, en við kaupin á árinu 2018 var Tempo verðmetið á 62,5milljónir dollara. Vegferð Tempo ber gott vitni um þau verðmæti sem íslenskt hugvit getur skapað í hugbúnaðargeiranum.

 

BBA//Fjeldco óskar kaupendum, seljendum og starfsmönnum Tempo til hamingju með viðskiptin. Þá þakkar BBA//Fjeldco fyrirtækjaráðgjöf Kviku banka fyrir gott samstarf við kaupin.

BBA//Fjeldco var lögfræðilegur ráðgjafi bandaríska tæknifjárfestingarsjóðsins Diversis Capital við kaup félagsins á 40% hlut Origo í hugbúnaðarfyrirtækinu Tempo fyrir 195 milljónir dollara. Diversis keypti meirihluta í Tempo af Origo á árinu 2018 en þá var BBA//Fjeldco einnig ráðgjafi Diversis. Verðmæti Tempo hefur aukist gríðarlega eftir kaup Diversis á meirihluta í félaginu, en við kaupin á árinu 2018 var Tempo verðmetið á 62,5milljónir dollara. Vegferð Tempo ber gott vitni um þau verðmæti sem íslenskt hugvit getur skapað í hugbúnaðargeiranum.

 

BBA//Fjeldco óskar kaupendum, seljendum og starfsmönnum Tempo til hamingju með viðskiptin. Þá þakkar BBA//Fjeldco fyrirtækjaráðgjöf Kviku banka fyrir gott samstarf við kaupin.

IS

EN