Emma Hickman gengur til liðs við BBA//Fjeldco í London

Enski lögmaðurinn Emma Hickman hefur gengið til liðs við lögmannsstofuna BBA//Fjeldco og starfar á skrifstofu félagsins í London. Emma hefur yfirgripsmikla reynslu af lögfræðiráðgjöf við fyrirtæki, samrunum, kaupum og sölu fyrirtækja, þ.á m. sprota- og frumkvöðlafyrirtækja. Emma vann áður hjá lögmannsstofunni K&L Gates, Logos í London og JMW í Manchester.  

Með ráðningunni verður alþjóðlegt teymi BBA//Fjeldco enn öflugra og gerir stofuna að skýrum fyrsta valkosti við val á ráðgjafa í verkefnum sem tengjast viðskiptum milli Íslands og Bretlands sem og öðrum alþjóðlegum verkefnum. Auk Emmu starfa nú á skrifstofunni í London enski lögmaðurinn Claire Broomhead, sem hefur yfir 20 ára starfsreynslu, Gunnar Þór Þórarinsson, sem hefur einnig 20 ára starfsreynslu og er með bæði íslensk og ensk lögmannsréttindi og íslenski lögmaðurinn Anna Björg Guðjónsdóttir sem hefur unnið á skrifstofu félagsins í Reykjavík frá árinu 2013.

Enski lögmaðurinn Emma Hickman hefur gengið til liðs við lögmannsstofuna BBA//Fjeldco og starfar á skrifstofu félagsins í London. Emma hefur yfirgripsmikla reynslu af lögfræðiráðgjöf við fyrirtæki, samrunum, kaupum og sölu fyrirtækja, þ.á m. sprota- og frumkvöðlafyrirtækja. Emma vann áður hjá lögmannsstofunni K&L Gates, Logos í London og JMW í Manchester.  

Með ráðningunni verður alþjóðlegt teymi BBA//Fjeldco enn öflugra og gerir stofuna að skýrum fyrsta valkosti við val á ráðgjafa í verkefnum sem tengjast viðskiptum milli Íslands og Bretlands sem og öðrum alþjóðlegum verkefnum. Auk Emmu starfa nú á skrifstofunni í London enski lögmaðurinn Claire Broomhead, sem hefur yfir 20 ára starfsreynslu, Gunnar Þór Þórarinsson, sem hefur einnig 20 ára starfsreynslu og er með bæði íslensk og ensk lögmannsréttindi og íslenski lögmaðurinn Anna Björg Guðjónsdóttir sem hefur unnið á skrifstofu félagsins í Reykjavík frá árinu 2013.

Enski lögmaðurinn Emma Hickman hefur gengið til liðs við lögmannsstofuna BBA//Fjeldco og starfar á skrifstofu félagsins í London. Emma hefur yfirgripsmikla reynslu af lögfræðiráðgjöf við fyrirtæki, samrunum, kaupum og sölu fyrirtækja, þ.á m. sprota- og frumkvöðlafyrirtækja. Emma vann áður hjá lögmannsstofunni K&L Gates, Logos í London og JMW í Manchester.  

Með ráðningunni verður alþjóðlegt teymi BBA//Fjeldco enn öflugra og gerir stofuna að skýrum fyrsta valkosti við val á ráðgjafa í verkefnum sem tengjast viðskiptum milli Íslands og Bretlands sem og öðrum alþjóðlegum verkefnum. Auk Emmu starfa nú á skrifstofunni í London enski lögmaðurinn Claire Broomhead, sem hefur yfir 20 ára starfsreynslu, Gunnar Þór Þórarinsson, sem hefur einnig 20 ára starfsreynslu og er með bæði íslensk og ensk lögmannsréttindi og íslenski lögmaðurinn Anna Björg Guðjónsdóttir sem hefur unnið á skrifstofu félagsins í Reykjavík frá árinu 2013.

IS

EN