Hlutabréf Alvotech hafa verið tekin til viðskipta á Aðalmarkaði Nasdaq á Íslandi.

Hlutabréf Alvotech hafa verið tekin til viðskipta á Aðalmarkaði Nasdaq á Íslandi. Alvotech varð í júní sl. fyrsta íslenska fyrirtækið sem tekið var til viðskipta á markaði í Bandaríkjunum og Íslandi, en viðskipti með hlutabréf félagsins hófust á Nasdaq hlutabréfamarkaðnum í Bandaríkjunum þann 16. júní sl. og á First North markaðnum þann 23. júní sl.

Skráning Alvotech á aðalmarkað mun auka sýnileika og breikka hóp mögulegra fjárfesta, auk þess sem það opnar leið til þátttöku í innlendum og alþjóðlegum hlutabréfavísitölum, en félagið er næst stærsta félagið á Aðallista Nasdaq á Ísland, sé litið til markaðsvirðis.

BBA//Fjeldco veitti Alvotech lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við skráningu hlutabréfa félagsins og óskar stjórnendum og starfsmönnum félagsins til hamingju með áfangann.

https://view.news.eu.nasdaq.com/view?id=b910e232cd7fede7ba1b131f07d2d2b72&lang=is

Hlutabréf Alvotech hafa verið tekin til viðskipta á Aðalmarkaði Nasdaq á Íslandi. Alvotech varð í júní sl. fyrsta íslenska fyrirtækið sem tekið var til viðskipta á markaði í Bandaríkjunum og Íslandi, en viðskipti með hlutabréf félagsins hófust á Nasdaq hlutabréfamarkaðnum í Bandaríkjunum þann 16. júní sl. og á First North markaðnum þann 23. júní sl.

Skráning Alvotech á aðalmarkað mun auka sýnileika og breikka hóp mögulegra fjárfesta, auk þess sem það opnar leið til þátttöku í innlendum og alþjóðlegum hlutabréfavísitölum, en félagið er næst stærsta félagið á Aðallista Nasdaq á Ísland, sé litið til markaðsvirðis.

BBA//Fjeldco veitti Alvotech lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við skráningu hlutabréfa félagsins og óskar stjórnendum og starfsmönnum félagsins til hamingju með áfangann.

https://view.news.eu.nasdaq.com/view?id=b910e232cd7fede7ba1b131f07d2d2b72&lang=is

Hlutabréf Alvotech hafa verið tekin til viðskipta á Aðalmarkaði Nasdaq á Íslandi. Alvotech varð í júní sl. fyrsta íslenska fyrirtækið sem tekið var til viðskipta á markaði í Bandaríkjunum og Íslandi, en viðskipti með hlutabréf félagsins hófust á Nasdaq hlutabréfamarkaðnum í Bandaríkjunum þann 16. júní sl. og á First North markaðnum þann 23. júní sl.

Skráning Alvotech á aðalmarkað mun auka sýnileika og breikka hóp mögulegra fjárfesta, auk þess sem það opnar leið til þátttöku í innlendum og alþjóðlegum hlutabréfavísitölum, en félagið er næst stærsta félagið á Aðallista Nasdaq á Ísland, sé litið til markaðsvirðis.

BBA//Fjeldco veitti Alvotech lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við skráningu hlutabréfa félagsins og óskar stjórnendum og starfsmönnum félagsins til hamingju með áfangann.

https://view.news.eu.nasdaq.com/view?id=b910e232cd7fede7ba1b131f07d2d2b72&lang=is

IS

EN