Jóhann Magnús Jóhannsson frá Eik fasteignafélagi og Sigríður Reynisdóttir frá Kvika Securities til BBA//Fjeldco

Jóhann Magnús Jóhannsson, fyrrum framkvæmdastjóri lögfræðisviðs og regluvörður Eikar fasteignafélags hf., hefur gengið til liðs við BBA//Fjeldco.  Hann útskrifaðist frá lögfræðideild Háskóla Íslands og er með LLM gráðu frá University College London (UCL) þar sem hann sérhæfði sig í fyrirtækja- og fjármálalögfræði. Jóhann Magnús hefur  í um fimmtán ár veitt ráðgjöf á sviðum félagaréttar, fjármögnunar fyrirtækja, kaupa og sölu fyrirtækja og regluverks á fjármálamarkaði, þar með talið um fjögurra ára skeið í Bretlandi. Jóhann Magnús hefur réttindi til málflutnings fyrir héraðsdómi.

Jóhann Magnús er öflug viðbót við sérfræðiteymi BBA//Fjeldco, búandi bæði að reynslu hérlendis og erlendis af fyrirtækja- og fjármálalögfræði. Þekking hans og reynsla  á sviði regluvörslu mun efla enn frekar ört stækkandi regluvörsluteymi BBA//Fjeldco, en eftirspurn eftir sérfræðiþjónustu á sviði regluvörslu fer sífellt vaxandi með fjölgun skráðra félaga og flóknara regluverki.

Sigríður Reynisdóttir er nýr skrifstofustjóri hjá BBA//Fjeldco í London en hún starfaði áður hjá Kvika Securities Ltd., dótturfélagi Kviku banka í London. Hún stundaði framhaldsnám í alþjóðafræðum við School of Oriental and African Studies (SOAS) í London og hefur hún starfað innan lögfræði- og fjármálageirans í London síðastliðin fimmtán ár.

Reynsla og þekking Sigríðar mun styrkja London skrifstofu félagsins enn frekar. Umsvif BBA//Fjeldco í London hafa aukist á síðustu árum með öflugu teymi alþjóðlegra og íslenskra lögfræðinga sem sérhæfa sig í fyrirtækjalögfræði, kaupum og sölum fyrirtækja og flóknum fjármögnunarsamningum, sem gerir BBA//Fjeldco að fyrsta valkosti fyrir erlenda aðila í tengslum við fjárfestingar á Íslandi sem og íslenska aðila sem fjárfesta í Bretlandi og annars staðar erlendis.

BBA//Fjeldco er ein stærsta lögmannsstofa landsins sem er leiðandi á sviði fjármála– og fyrirtækjalögfræði. Á stofunni starfa sérhæfðir lögfræðingar með lögmannsréttindi á Íslandi, Englandi, Frakklandi og New York. BBA//Fjeldco er með skrifstofur í Reykjavík og London,ásamt starfsemi í Frakklandi.

 

Jóhann Magnús Jóhannsson, fyrrum framkvæmdastjóri lögfræðisviðs og regluvörður Eikar fasteignafélags hf., hefur gengið til liðs við BBA//Fjeldco.  Hann útskrifaðist frá lögfræðideild Háskóla Íslands og er með LLM gráðu frá University College London (UCL) þar sem hann sérhæfði sig í fyrirtækja- og fjármálalögfræði. Jóhann Magnús hefur  í um fimmtán ár veitt ráðgjöf á sviðum félagaréttar, fjármögnunar fyrirtækja, kaupa og sölu fyrirtækja og regluverks á fjármálamarkaði, þar með talið um fjögurra ára skeið í Bretlandi. Jóhann Magnús hefur réttindi til málflutnings fyrir héraðsdómi.

Jóhann Magnús er öflug viðbót við sérfræðiteymi BBA//Fjeldco, búandi bæði að reynslu hérlendis og erlendis af fyrirtækja- og fjármálalögfræði. Þekking hans og reynsla  á sviði regluvörslu mun efla enn frekar ört stækkandi regluvörsluteymi BBA//Fjeldco, en eftirspurn eftir sérfræðiþjónustu á sviði regluvörslu fer sífellt vaxandi með fjölgun skráðra félaga og flóknara regluverki.

Sigríður Reynisdóttir er nýr skrifstofustjóri hjá BBA//Fjeldco í London en hún starfaði áður hjá Kvika Securities Ltd., dótturfélagi Kviku banka í London. Hún stundaði framhaldsnám í alþjóðafræðum við School of Oriental and African Studies (SOAS) í London og hefur hún starfað innan lögfræði- og fjármálageirans í London síðastliðin fimmtán ár.

Reynsla og þekking Sigríðar mun styrkja London skrifstofu félagsins enn frekar. Umsvif BBA//Fjeldco í London hafa aukist á síðustu árum með öflugu teymi alþjóðlegra og íslenskra lögfræðinga sem sérhæfa sig í fyrirtækjalögfræði, kaupum og sölum fyrirtækja og flóknum fjármögnunarsamningum, sem gerir BBA//Fjeldco að fyrsta valkosti fyrir erlenda aðila í tengslum við fjárfestingar á Íslandi sem og íslenska aðila sem fjárfesta í Bretlandi og annars staðar erlendis.

BBA//Fjeldco er ein stærsta lögmannsstofa landsins sem er leiðandi á sviði fjármála– og fyrirtækjalögfræði. Á stofunni starfa sérhæfðir lögfræðingar með lögmannsréttindi á Íslandi, Englandi, Frakklandi og New York. BBA//Fjeldco er með skrifstofur í Reykjavík og London,ásamt starfsemi í Frakklandi.

 

Jóhann Magnús Jóhannsson, fyrrum framkvæmdastjóri lögfræðisviðs og regluvörður Eikar fasteignafélags hf., hefur gengið til liðs við BBA//Fjeldco.  Hann útskrifaðist frá lögfræðideild Háskóla Íslands og er með LLM gráðu frá University College London (UCL) þar sem hann sérhæfði sig í fyrirtækja- og fjármálalögfræði. Jóhann Magnús hefur  í um fimmtán ár veitt ráðgjöf á sviðum félagaréttar, fjármögnunar fyrirtækja, kaupa og sölu fyrirtækja og regluverks á fjármálamarkaði, þar með talið um fjögurra ára skeið í Bretlandi. Jóhann Magnús hefur réttindi til málflutnings fyrir héraðsdómi.

Jóhann Magnús er öflug viðbót við sérfræðiteymi BBA//Fjeldco, búandi bæði að reynslu hérlendis og erlendis af fyrirtækja- og fjármálalögfræði. Þekking hans og reynsla  á sviði regluvörslu mun efla enn frekar ört stækkandi regluvörsluteymi BBA//Fjeldco, en eftirspurn eftir sérfræðiþjónustu á sviði regluvörslu fer sífellt vaxandi með fjölgun skráðra félaga og flóknara regluverki.

Sigríður Reynisdóttir er nýr skrifstofustjóri hjá BBA//Fjeldco í London en hún starfaði áður hjá Kvika Securities Ltd., dótturfélagi Kviku banka í London. Hún stundaði framhaldsnám í alþjóðafræðum við School of Oriental and African Studies (SOAS) í London og hefur hún starfað innan lögfræði- og fjármálageirans í London síðastliðin fimmtán ár.

Reynsla og þekking Sigríðar mun styrkja London skrifstofu félagsins enn frekar. Umsvif BBA//Fjeldco í London hafa aukist á síðustu árum með öflugu teymi alþjóðlegra og íslenskra lögfræðinga sem sérhæfa sig í fyrirtækjalögfræði, kaupum og sölum fyrirtækja og flóknum fjármögnunarsamningum, sem gerir BBA//Fjeldco að fyrsta valkosti fyrir erlenda aðila í tengslum við fjárfestingar á Íslandi sem og íslenska aðila sem fjárfesta í Bretlandi og annars staðar erlendis.

BBA//Fjeldco er ein stærsta lögmannsstofa landsins sem er leiðandi á sviði fjármála– og fyrirtækjalögfræði. Á stofunni starfa sérhæfðir lögfræðingar með lögmannsréttindi á Íslandi, Englandi, Frakklandi og New York. BBA//Fjeldco er með skrifstofur í Reykjavík og London,ásamt starfsemi í Frakklandi.

 

IS

EN