Við óskum Oculis til hamingju með tvískráninguna og árangursríka fjármögnun

Hlutabréf Oculis hafa verið tekin til viðskipta á Aðalmarkaði Nasdaq á Íslandi en félagið er nú þegar skráð á markað Nasdaq í New York og er annað íslenska félagið til að vera tvískráð á Íslandi og í Bandaríkjunum. Fyrir skráningu hlutabréfa Oculis lauk félagið einnig fjármögnun að jafnvirði u.þ.b. 8 milljarða króna eða sem svarar um 137 milljónum Bandaríkjadala í lokuðu útboði. Hlutabréfin voru seld til breiðs hóps innlendra og erlendra fjárfesta og voru lífeyrissjóðir þar á meðal.

Oculis er alþjóðlegt líftæknifyrirtæki með íslenskar rætur sem hefur það að markmiði að þróa augnlyf sem bæta sjón og draga úr einkennum alvarlegra augnsjúkdóma. Skráning Oculis á aðalmarkað mun auka sýnileika þess og gefa íslenskum fjárfestum aukið tækifæri til að styðja við vegferð félagsins um að bæta augnheilsu með byltingarkenndri tækni.

BBA//Fjeldco veitti Oculis lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við fjármögnunina og skráningu hlutabréfa Oculis á Aðalmarkað Nasdaq Íslandi. Um leið og við þökkum fyrir farsælt samstarf óskum við stjórnendum og starfsmönnum félagsins innilega til hamingju með áfangann.

Hlutabréf Oculis hafa verið tekin til viðskipta á Aðalmarkaði Nasdaq á Íslandi en félagið er nú þegar skráð á markað Nasdaq í New York og er annað íslenska félagið til að vera tvískráð á Íslandi og í Bandaríkjunum. Fyrir skráningu hlutabréfa Oculis lauk félagið einnig fjármögnun að jafnvirði u.þ.b. 8 milljarða króna eða sem svarar um 137 milljónum Bandaríkjadala í lokuðu útboði. Hlutabréfin voru seld til breiðs hóps innlendra og erlendra fjárfesta og voru lífeyrissjóðir þar á meðal.

Oculis er alþjóðlegt líftæknifyrirtæki með íslenskar rætur sem hefur það að markmiði að þróa augnlyf sem bæta sjón og draga úr einkennum alvarlegra augnsjúkdóma. Skráning Oculis á aðalmarkað mun auka sýnileika þess og gefa íslenskum fjárfestum aukið tækifæri til að styðja við vegferð félagsins um að bæta augnheilsu með byltingarkenndri tækni.

BBA//Fjeldco veitti Oculis lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við fjármögnunina og skráningu hlutabréfa Oculis á Aðalmarkað Nasdaq Íslandi. Um leið og við þökkum fyrir farsælt samstarf óskum við stjórnendum og starfsmönnum félagsins innilega til hamingju með áfangann.

Hlutabréf Oculis hafa verið tekin til viðskipta á Aðalmarkaði Nasdaq á Íslandi en félagið er nú þegar skráð á markað Nasdaq í New York og er annað íslenska félagið til að vera tvískráð á Íslandi og í Bandaríkjunum. Fyrir skráningu hlutabréfa Oculis lauk félagið einnig fjármögnun að jafnvirði u.þ.b. 8 milljarða króna eða sem svarar um 137 milljónum Bandaríkjadala í lokuðu útboði. Hlutabréfin voru seld til breiðs hóps innlendra og erlendra fjárfesta og voru lífeyrissjóðir þar á meðal.

Oculis er alþjóðlegt líftæknifyrirtæki með íslenskar rætur sem hefur það að markmiði að þróa augnlyf sem bæta sjón og draga úr einkennum alvarlegra augnsjúkdóma. Skráning Oculis á aðalmarkað mun auka sýnileika þess og gefa íslenskum fjárfestum aukið tækifæri til að styðja við vegferð félagsins um að bæta augnheilsu með byltingarkenndri tækni.

BBA//Fjeldco veitti Oculis lögfræðilega ráðgjöf í tengslum við fjármögnunina og skráningu hlutabréfa Oculis á Aðalmarkað Nasdaq Íslandi. Um leið og við þökkum fyrir farsælt samstarf óskum við stjórnendum og starfsmönnum félagsins innilega til hamingju með áfangann.

IS

EN